BATTLE STARTS
Lacey's Luk: 1 -
Charleon's Luk: 3 --> Cả hai sẽ đánh crit hit vào turn 11 (cơ mà vô dụng...)
PHASE 1
Agi: Still Unholy Creature (12) > Vergift (8) > Robin (3) > Lacey & Charleon (2)
Turn 1
Robin sử dụng
Elec Guard. Active | Defensive. Range: 5 Member.: Def = Edr x Pow = 10 x 5 = 50
Robin's Agi: 3 + 10 = 13 vượt turn bảo vệ team.
Turn 2
Still Unholy Creature sử dụng
My Story. Active | Supportive. Range: Multi.
Mục tiêu: Toàn team
Vào Phase 2 toàn team sẽ giảm về 0
Turn 3
Vergift sử dụng
Minos Aqua. Active | Offensive | Water Instinct. Range: Single: Atk = Ins x Pow = 2 x 5 = 10
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 200 - 10 = 190
Turn 4
Lacey sử dụng
Spark. Active | Offensive | Elec Instinct. Range: Single: Atk = Ins x Pow = 6 x 5 = 30
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 190 - 30 = 170
Turn 5
Charleon sử dụng
Electro Lance. Active | Offensive | Elec Physic. Range: Single: Atk = Str x Pow = 5 x 5 = 25
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 170 - 25 = 145
Kết phase:
Still Unholy Creature's HP = 145
Robin's HP = 500
Vergift & Lacey & Charleon's HP = 250
PHASE 2
Agi: Still Unholy Creature (12) > Vergift (0) > Robin (0) > Lacey & Charleon (0)
Turn 1
Still Unholy Creature sử dụng
Scratch be Real. Active | Offensive | Dark Physic. Range: Single. Pow: 15 Dmg = Atk = Str x Pow = 10 x 15 = 150
Mục tiêu: Robin
Robin's HP: HP - Dmg = 500 - 150 = 350
Turn 2
Still Unholy Creature sử dụng
My Pain. Active | Offensive | Dark Instinct. Range: Multi. Pow: 10 Dmg = Atk = Ins x Pow = 10 x 10 = 100
Mục tiêu: Toàn team
Robin's HP: HP - Dmg = 350 - 100 = 250
Vergift's HP: HP - Dmg = 250 - 100 = 150
Charleon's HP: HP - Dmg = 250 - 100 = 150
Lacey's HP: HP - Dmg = 250 - 100 = 150
Turn 3
Vergift sử dụng
Minos Aqua. Active | Offensive | Water Instinct. Range: Single: Dmg = Atk = Ins x Pow = 2 x 5 = 10
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 145 - 10 = 135
Turn 4
Robin sử dụng
Water Shot. Active | Offensive | Water Physic. Range: Single: Dmg = Atk = Str x Pow = 0 x 5 --> 5
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 145 - 5 = 140
Turn 5
Lacey sử dụng
Spark. Active | Offensive | Elec Instinct. Range: Single: Atk = Ins x Pow = 6 x 5 = 30
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 140 - 30 = 110
Turn 6
Charleon sử dụng
Electro Lance. Active | Offensive | Elec Physic. Range: Single: Atk = Str x Pow = 5 x 5 = 25
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 110 - 25 = 85
Kết phase:
Still Unholy Creature's HP = 85
Robin's HP = 250
Vergift & Lacey & Charleon's HP = 150
PHASE 3
Agi: Still Unholy Creature (12) > Vergift (8) > Robin (3) > Lacey & Charleon (2)
Turn 1
Robin sử dụng
Elec Guard. Active | Defensive. Range: 5 Member.: Def = Edr x Pow = 10 x 5 = 50
Robin's Agi: 3 + 10 = 13 vượt turn bảo vệ team.
Turn 2
Still Unholy Creature sử dụng
My Story. Active | Supportive. Range: Multi.
Mục tiêu: Toàn team
Vào Phase 4 toàn team sẽ giảm về 0
Turn 3
Vergift sử dụng
Minos Aqua. Active | Offensive | Water Instinct. Range: Single: Atk = Ins x Pow = 2 x 5 = 10
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 85 - 10 = 75
Turn 4
Lacey sử dụng
Spark. Active | Offensive | Elec Instinct. Range: Single: Atk = Ins x Pow = 6 x 5 = 30
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 75 - 30 = 45
Turn 5
Charleon sử dụng
Electro Lance. Active | Offensive | Elec Physic. Range: Single: Atk = Str x Pow = 5 x 5 = 25
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 45 - 25 = 20
Kết phase:
Still Unholy Creature's HP = 20
Robin's HP = 250
Vergift & Lacey & Charleon's HP = 150
PHASE 4
Agi: Still Unholy Creature (12) > Vergift (8) > Robin (3) > Lacey & Charleon (2)
Turn 1
Still Unholy Creature sử dụng
Scratch be Real. Active | Offensive | Dark Physic. Range: Single. Pow: 15 Dmg = Atk = Str x Pow = 10 x 15 = 150
Mục tiêu: Robin
Robin's HP: HP - Dmg = 250 - 150 = 100
Turn 2
Still Unholy Creature sử dụng
My Pain. Active | Offensive | Dark Instinct. Range: Multi. Pow: 10 Dmg = Atk = Ins x Pow = 10 x 10 = 100
Mục tiêu: Toàn team
Robin's HP: HP - Dmg = 100 - 100 = 00
Vergift's HP: HP - Dmg = 150 - 100 = 50
Charleon's HP: HP - Dmg = 150 - 100 = 50
Lacey's HP: HP - Dmg = 150 - 100 = 50
Turn 3
Vergift sử dụng
Minos Aqua. Active | Offensive | Water Instinct. Range: Single: Dmg = Atk = Ins x Pow = 2 x 5 = 10
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 20 - 10 = 10
Turn 4
Lacey sử dụng
Spark. Active | Offensive | Elec Instinct. Range: Single: Atk = Ins x Pow = 6 x 5 = 30
Mục tiêu: Still Unholy Creature
Still Unholy Creature's HP: HP - Dmg = 10 - 30 = -20
Cả team nằm ra thở dốc, lôi xác Ebb về ăn mừng.
Kết phase:
Still Unholy Creature's HP < 0
Robin's HP = 0
Vergift & Lacey & Charleon's HP = 50
END BATTLE. PLAYERS WIN.
Đánh dấu